ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 พฤศจิกายน 2009, 21:30
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ คusักคณิm View Post
ิแล้ว ข้อ 8 ตอบ 4 มิได้หรอครับ
ได้ครับ ที่เค้าเปลี่ยนคำตอบ นั้นเป็นเพียงตัวอย่างของคำตอบเท่านั้นครับ อย่าไปซีเรียสเลยครับ
อีกหน่อยเวลาเรียนเรขา ถ้าเค้าให้สร้างรูปสี่เหลี่ยมด้านขนานก็อย่าลืมสร้างรูปสี่เหลี่ยมมุมฉากแถมให้เขาด้วยก็แล้วกัน แล้วห้ามถามนะว่าตกลงสามเหลี่ยมด้านเท่าเป็นสามเหลี่ยมหน้าจั่วด้วยหรือเปล่า

ปล.อย่าซีเรียสครับ แต่ว่า link ที่เข้าไปดูคำตอบ มันมีไวรัสหรือเปล่าครับ เครื่องคอมพ์มันฟ้องครับ หรือ link ที่ให้มาเป็น สสวท. ปลอมเลยมีไวรัส
สงสัยอาจเป็น สสวท.(สันในช่วงวัอง)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้