ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 กันยายน 2014, 22:55
passer-by passer-by ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

passer-by is on a distinguished road
Default Free copy 75 ข้อ เลข Entrance

กลับมาครั้งคราว ตามสัญญาครับ

ประเดิมด้วย การแจกโจทย์เลข 75 ข้อ แนว entrance ไม่หนักเท่าเพชรยอดมงกุฏ ไม่หนักเท่าตอนที่ 3 สมาคม ม.ปลาย

เอาไว้ทำเล่นๆ เผื่อใครไม่มีโจทย์ทำ แต่อาจไม่ครบทุกเรื่อง ขาด ตรรกศาสตร์ สถิติ แคลคูลัส พยายามเลือกคำถามที่ไม่ได้มีตามคู่มือ

ตอนท้าย มีเฉลยพร้อมวิธีทำข้อสำคัญๆ ให้นะครับ

ขอโทษที่ไม่มีเวลาพิมพ์แจก

ถ้าใคร download ไปแล้ว อาจจะพบว่าซ้ำกับที่มีอยู๋ ก็ไม่ต้องตกใจ เพราะผมปล่อย link ไปตั้งแต่เดือนก่อนบน Facebook

ถ้ามี error ข้อไหน แจ้งมาได้นะครับ เพราะ ผมทำอยู่คนเดียว อาจมีตาลาย

75ข้อ

ที่ผิดบางจุดเท่าที่หาเจอ

รอบต่อๆไปหลังจากนี้ อาจจะมีแจกไฟล์แนวอื่นตามมา ตาม target group ที่ต่างกันไป

และย้ำตอนจบเหมือนเดิม คือ ไม่มี license ไม่มี copyright แจกเป็นวิทยาทาน