ดูหนึ่งข้อความ
Old 23 มิถุนายน 2006, 20:33
prachya prachya ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

prachya is on a distinguished road
ดูจากปีก่อนๆ ก็น่าจะ 1 แหละมั้งครับ แต่ว่า ป่านนี้อาจารย์ยังไม่แจ้งวันสอบเลย สงสัยจะแจ้งวันก่อนสอบ -*-

แต่สอบคราวนี้คงไม่ค่อยเต็มที่หรอกครับ ต้องพะวงเรื่องสอบเก็บคะแนนที่สอบไม่หยุดหย่อน (ไหนจะสอนเกินเนื้อหาอีก) ไหนจะ Ent อีกที่ให้เวลากับคณิตศาสตร์มากไม่ได้

จะว่าไปก็ผิดที่ผมด้วย ที่ไม่เตรียมความพร้อมแต่แรก ^o^ แต่ช่างเถอะครับ สอบเล่นๆสนุกๆครับ เพื่อความบันเทิงครับ อิอิ

ปีนี้ผมก็ลงกราดเลย ไหนๆก็ปีสุดท้ายละ
คณิต
ฟิสิกส์(เสมือนข้อสอบ Ent แห่งโลกอนาคต ผมเห็น ent เอาโอลิมปิกย้อนประมาณ 4 ปีไปออกหลายข้อเลย)
คอม(ที่แทบจะคณิตทั้งนั้น แต่ ภาษาซีม่ายเคยเรียน T_T)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้