ดูหนึ่งข้อความ
Old 26 มกราคม 2014, 19:53
Phudis's Avatar
Phudis Phudis ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Phudis is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Karnzama View Post
ปีนี้ข้อสอบแบบ-.- จำได้ว่ามีข้อนึงถามจำนวนได้หาร6ลงตัวออกมาได้ไง ข้อพีระมิดข้อสุดท้ายข้อสอบอังกฤษคิดยังไงครับ ที่เป็น พีระมิดabcdมีaเป็นจุดยอด ab=bc มุมabc=80มุมcad=10ให้หามุมadb (ขอใทษครับได้ใช้นานบวกใช้ไม่เป็นเลยพิมเอา)
ข้อนี้ผมลองไล่ไปไล่มาก็ไม่ได้สักทีฮะ ใครรู้ช่วยบอกด้วยฮะ
แต่ข้อสอบปีนี้ผมว่าง่ายกว่าปีก่อนๆอย่างผิดปกตินะฮะ
สู้ต่อไป เพื่ออนาคตที่ดีกว่า

26 มกราคม 2014 19:54 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Phudis
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้