ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 มิถุนายน 2007, 19:23
คณิตศาสตร์ คณิตศาสตร์ ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

คณิตศาสตร์ is an unknown quantity at this point

ผมจะไม่ชอบหรอก ผมทำได้แค่คิด แล้วก็คิด ไปจนกว่าจะคิดออกถ้าไม่ออกก็ดูเฉลย ตอบข้อที่ได้ใกล้เคียงเอา แต่ผมกลัวสอบไม่ได้เหมือนครั้งก่อนมาก เลยต้องขยันจริงจัง ส่วนบทความที่ผมคิดยังไม่ได้ทำสอบเสร็จเมื่อไรนำทฤษฎีไปคิดแล้วนำมาลงแน่ครับ ต่อไปนี้ผมจะนอนไม่ดึก จาก 4 ทุ่มเกือบ 5ทุ่ม ลดให้นอนตอน 4ทุ่ม
หืม ผมทำใจยากจัง
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้