ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 มีนาคม 2008, 23:01
-|O[H]M|-'s Avatar
-|O[H]M|- -|O[H]M|- ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

-|O[H]M|- is on a distinguished road
Post บอกข่าวการสอบ ส.พ.ฐ. กันเร็ว

สวัสดีครับผม O-H-M นะครับ
คือผมอยากทราบว่า สอบนานาชาติรอบแรกคะแนนเป็นยังไงกันบ้างครับ คาดว่าผลน่าจะออกกันแล้ว
เลยอยากขอให้ทุกท่านที่ทราบข่าวของตัวเอง ก็มาแลกเปลี่ยนกันในกระทู้นี้ครับ
อยากเอามาเปรียบเทียบดู ถ้าจะเป็นการดีมากขอให้บอกชื่อและคะแนนของที่ 1 แต่ละจังหวัดให้ผม
และสมาชิกทุกท่านทราบด้วยละกันนะครับ ถ้าผมมีอะไรมาบอกก็จะพยายามนะครับ

ป.ล.มีความคิดเห็นอะไรก็เล่าสู่กันฟังหน่อยละกันนะครับพี่น้อง ม.ต้น ทั้งหลายทั่วสารทิศ ^_^
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้