หัวข้อ: tugmos
ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 ธันวาคม 2010, 14:10
TGM8's Avatar
TGM8 TGM8 ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

TGM8 is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ คนอยากเก่ง View Post
1.อยากถามว่าสมัครอย่างไรครับ ถ้าผมจะสมัครปีหน้า
2. คนนอกเข้าไปสอบได้ไหมครับ
3.แล้วต้อง ม. อะไรครับ
ขอบคุณครับ
ขอตอบคำถามนะครับ
การแข่งขัน TUGMOs เป็นการแข่งขันคณิตศาสตร์ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น
การสมัครจะเป็นการส่งจดหมายเชิญไปยังโรงเรียนต่างๆ สำหรับนี้ปีที่จะถึงนี้ สามารถสมัครโดยบอกอาจารย์ที่โรงเรียนให้ส่งแข่งขันผ่านทางการลงทะเบียนทางอินเทอร์เน็ต ซึ่งการเปิดรับสมัครจะประกาศในอนาคตอีกที โรงเรียนหนึ่งส่งได้ 2 ทีม โดยแต่ละทีมมี 3 คนครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้