ดูหนึ่งข้อความ
Old 02 พฤศจิกายน 2001, 09:36
use use ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

use is on a distinguished road
Thumbs down

ต้อง
ขอขอบคุณ
ผู้มีประสบการณ์ทั้งสองด้วยนะครับ
ที่ให้ความกระจ่างในหัวข้อนี้

จากคำพูดเหล่านั้น
ผมว่ามันจะมำให้เกิด
แรงผลักดันกับเด็ก ตจว ได้มากทีเดียว
ในการศึกษาหาความรู้เรื่อง<ศึกษาด้วยตนเอง>
จากคำพูดที่เป็นประสบการณ์ของคุณ top
ทำให้เด็ก ตจว พอจะมี idea ที่จะพัฒนาตัวเองขึ้นมาบ้าง
จากความล้าหลังเก่าก่อนที่เคยมีอยู่
หวังว่าwebนี้ คงจะสามรถพัฒนา
มาตรฐานทาง
math ให้ทัดเทียมกันทุกจังหวัดในประเทศ(ดีกว่าในห้องเรียน)
ถ้ามีวันนั้นผมคิดว่า ประเทศชาติ
ก็คงพอจะมีสิ่งดีๆ เหลืออยู่จากสังคมเน่าเฟะของทุกวันนี้
เพราะสังคมที่เป็นอยู่ทุกวันนี้ที่ผมมองดู
แทบจะไม่เหลืออะไรแล้วที่เป็นสาระ