หัวข้อ: The length of curve proving
ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 กุมภาพันธ์ 2007, 11:09
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road
Smile

งั้นก็น่าจะบอกแต่แรกว่ากราฟมัน smooth เพราะหากไม่บอก ผมก็ยังหาตัวอย่างค้านได้อยู่ดี

หากผมยังผิด ผมขอดูวิธีทำคุณ Redhotchillipepper หน่อยสิครับ ไม่แน่ว่าผมอาจมองข้ามอะไรไปก็ได้

ข้อนี้น่าจะไปตั้งที่ห้องปัญหาคณิตศาสตร์ โอลิมปิก และ อุดมศึกษามากกว่านะครับ

Stay Hungry. Stay Foolish.

01 กุมภาพันธ์ 2007 11:35 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้