ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 พฤศจิกายน 2005, 22:17
บาคุระ จัง บาคุระ จัง ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

บาคุระ จัง is on a distinguished road
โห
กำลังมองหาคำถามตัวเองเหมือนกันค่ะ
ที่ไหนได้มาอยู่อันแรกสุด...ตกใจเหมือนกันค่ะที่อยู่อันแรก
ขอบคุณพี่ๆมากค่ะ
Voteได้ทุกวัน วันละหลายๆรอบน่ะ

-พึ่งโดนทีมที่ได้ที่1ด่าเองค่ะ ว่าผลงานห่วยง่ะ
เสียใจเหมือนกัน ก็มันไม่มีเวลาเข้าคอมลงสี เลยต้องใช้สีไม้มาระบายแทน
ความจริงมันก็ไม่เกี่ยวกับภาพสักหน่อย
หนูผ่านรอบสุดท้ายมาได้เพราะพี่ทีมงานบอกว่าเนื้อเรื่องดี(ภาพก็ดีน่ะเพราะใช้คอมทำ)
แล้วหนูก็ไม่มีเวลาเต็มที่ด้วยเพราะช่วงนั้นมีทั้ง สอบความถนัด,สอบตรง ต่างๆ
แหะๆ เหมือนแก้ตัวเลย --- แต่ว่าอยากดูผลงานรอบแรกและสองจริงๆ
ว่ามันเป็นยังไง รอบสองหนูแต่งเกี่ยวกับรัก ของอัลเบิร์ต ไอนส์ไตล กับสมการรักค่ะ อิอิอิ

17 พฤศจิกายน 2005 22:31 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ บาคุระ จัง
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้