ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 พฤศจิกายน 2007, 21:45
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Lightbulb การตั้งกระทู้ข้อสอบ

ข้อสอบทั้งหลาย ไม่ว่าจะเป็นสมาคม , Ent' ฯลฯ

ขอให้ตั้งในห้องข้อสอบในโรงเรียน นะครับ

เมื่อตั้งแล้ว กรุณาเขียนหัวข้อกระทู้ที่ต้องการสื่อให้ชัดเจนครับ เช่น

สมาคม ม.ต้น 2550 ข้อ 9

แล้วก็ควรกลับไปในคุยกันที่มีผู้ตั้งไว้แล้วครับ ที่เป็นข้อสอบชุดเดียวกัน ไม่ควรตั้งกระทู้เยอะจัดจะลำดับและติดตามลำบากนะครับ

20 พฤศจิกายน 2007 22:04 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ gon
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้