ดูหนึ่งข้อความ
Old 26 กุมภาพันธ์ 2013, 10:45
น้องเจมส์'s Avatar
น้องเจมส์ น้องเจมส์ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

น้องเจมส์ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ #เกาลัด# View Post
ขอแสดงความยินดีกับพี่และเพื่อน ๆ ที่ได้รับเหรียญรางวัลนะครับ ขอให้สนุกกับการได้เข้าค่ายนะครับ สำหรับผมอดได้ไปเข้าค่ายแล้วครับปีนี้
เข้ามาขอบคุณแทน ตาเจมส์ และเพื่อนๆ ที่ได้รับโอกาสครับ

น้องเกาลัด ปีหน้า ป.6 ลุยเต็มที่เลยนะ สู้ๆ และเป็นกำลังใจให้น้องๆ คนอื่นๆ ด้วยนะ

Guntitat Gun กับ puppuff ฝากดูแลตาเจมส์ด้วยนะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้