ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 พฤศจิกายน 2011, 22:31
asdfqwer asdfqwer ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

asdfqwer is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Cachy-Schwarz View Post
ก็เอาคูณๆกันถึกๆไปเลยครับ ตอนตัดออกก็เอาเเต่ละด้าน ลบด้วย 1.5 เเต่สูงลบด้วย 0.75
เสร็จเเล้วก็จะได้ว่ามันหนัก 27.202 kg
รู้ได้ยังไงครับ ว่ามันเป็นกล่องเจาะด้านบนอ่าครับ
อาจจะเป็นกล่องที่เจาะด้านหน้าหรือด้านข้าง หรืออาจจะเป็นกล่องกลวงๆข้างในโบ๋แต่ไม่มีรูเข้าก็ได้หนิครับ

รบกวนช่วยเฉลยข้อ35แบบละเอียดได้ไหมครับ ทำไมผมได้1.728อ่าครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้