ดูหนึ่งข้อความ
Old 19 กุมภาพันธ์ 2012, 20:23
September September ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

September is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ kingmathSurin View Post
คุณ Banker ครับ ขอคำเเนะนำในการทำหนังสือ PDF ด้วยครับ เเสกนภาพอย่างไรถึงได้สวยงาม ไม่ยับ ไม่ย่น ต้องตัดหนังสือออกหรือเปล่าครับ กำลังทำโปรเจท์ e publishing สอนเด็กประถมอยู่ ขอคำเเนะนำโดยละเอียดด้วยครับ

ขอขอบคุณที่กรุณาครับ
ronnarongu@hotmail.com
อืมม์ คุณเข้าใจอะไรผิดรึเปล่าครับ
เอกสารที่คุณ banker นำมาเผยแพร่ ดูเหมือนจะเป็นเอกสารต้นฉบับ ไม่ใช่เอาหนังสือมาสแกนเองนะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้