หัวข้อ: TMC
ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 กันยายน 2012, 21:53
JKhawNeaw's Avatar
JKhawNeaw JKhawNeaw ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

JKhawNeaw is on a distinguished road

ขอบคุณครับ
ปล.TMC --> T_T
ถ้าผมตั้งใจแล้วผมกัดไม่ปล่อย จนกว่าผมจะตายไปตรงนั้น....จงดิ้นรนให้สุดแรง เท่าที่เธอจะมีแรง ถ้าเธอไม่ลองดิ้นแล้วเธอจะรู้ได้ไงว่า เธอยังมีแรงดิ้นและเธออาจมีแรงดิ้นมากกว่าที่เธอคิด ไม่ดิ้นวันนี้ พรุ่งนี้เธออาจเสียใจที่ไม่ดิ้นตั้งแต่เมื่อวาน
มันไม่ผิดหรอกที่หัวใจเธอจะหวังอะไรตั้งมากมาย ขอเธอจงทำตามความหวังของเธออย่างสุดหัวใจสักอย่างก็พอ
การตัดสินใจของเธอเด็ดเดี่ยวยิ่งนัก ฉันจักเป็นพยานให้คำปฎิญาณของเธอ

- Kitti Wongtuntakorn -
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้