ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 มิถุนายน 2013, 11:03
puppuff's Avatar
puppuff puppuff ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

puppuff is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ gon View Post
เห็นใน line เขียนว่างี้นี่ครับ.

ทำ emic, pmwc, imso หมดหรือยังครับ.
ฝึก Emic pmwc imso บ้างบางฉบับครับแต่บางฉบับก็ไม่เข้าใจเฉลยครับ ผมจะขอรบกวนคุณ gon ช่วยอธิบาย
อีกทีน่ะครับ emic ก็ไม่เข้าใจโดยเฉพาะ ทีม บางข้อครับ ว่างๆ ผมจะโพสต์ลงเพื่อรบกวนท่านนะครับ ขอบพระคุณ
คุณ gon ล่วงหน้าครับผม

ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้