ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 มกราคม 2006, 19:57
[Cb : TkZ] [Cb : TkZ] ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

[Cb : TkZ] is on a distinguished road
เหอๆ ไปเอาเรื่องพวก vdo นี่มาจากไหนคับ
มันไม่ขนาดนั้นหรอกครับ

ไม่มีใครมานั่งสังเกตพฤติกรรมใครหรอกครับ
ว่าคนนั้นคนนี้เป็นยังไง
แต่ถ้ามีพวกแปลก พิสดารมากๆ ขนาดที่สังเกตเห็นว่าผิดปกติจากคนทั่วไปได้ชัดเจนก็คงมีปัญหาเหมือนกัน

แล้วก็ไม่มีหรอกครับคะแนนความดีอะไรเนี่ย
ถ้ามีก็คง ฮา น่าดู เพราะ ต้องมานั่งสังเกตว่าใครทำความดีกี่ครั้ง คิดเป็นคะแนนเท่าไหร่

มาค่ายก็ทำตัวตามสบายครับ ไม่ต้องคอยกังวลว่าจะมีคนมาคอยแอบดูพฤติกรรมรึเปล่า
เพราะแค่ดูแลคน 500 กว่าคนเนี่ยก็ยากจะตายอยู่แล้วครับ ไม่มีใครว่างมาทำหน้าที่นี้หรอก

สู้ๆๆ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้