หัวข้อ: Marathon - Primary # 2
ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 กรกฎาคม 2010, 05:26
JSompis's Avatar
JSompis JSompis ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

JSompis is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ กระบี่เดียวดายแสวงพ่าย View Post
คุณอาbanker มาถ่ายทอดวรยุทธ์แทนผมแล้วครับ
ขอบคุณมากครับ
ช่วงนี้ผมไม่ค่อยว่างตอนกลางวันเลยไม่ได้แจมกับคุณอาเท่าไหร่
ไว้วันไหนว่างตรงกันมาปล่อยแสงกันอีกนะครับ
ป.ล. รวมทั้งคุณjsompisด้วยนะครับ
ผมช่วงนี้ก็ยุ่งมาก เลยไม่ได้หาโจทย์มาแกล้งคุณลุงเท่าไร
นานๆจะได้แวะเข้า เข้ามาทีไรเห็นคุณลุงทำโจทย์ยากๆ ให้เป็นวิทยาทานอยู่เรื่อยเลย
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้