ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 มิถุนายน 2012, 22:10
อยากเก่งคณิตศาสตร์ครับ's Avatar
อยากเก่งคณิตศาสตร์ครับ อยากเก่งคณิตศาสตร์ครับ ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

อยากเก่งคณิตศาสตร์ครับ is on a distinguished road

จากบรรทัดสุดท้าย เเล้วหาคำตอบได้เลยหรอครับผมไม่เข้าใจอะครับ ทำต่อไปอีกได้อีกไหมครับ

หรือนำ 11 ไปหาร พจเเรก กับ พจที่2 ลงตัว เเต่หารพจที่ 3 ไม่ลงตัวซึ่งก็เหลือเศษ 7 ใช่ไหมครับ

11 มิถุนายน 2012 22:13 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ อยากเก่งคณิตศาสตร์ครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้