ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 สิงหาคม 2010, 18:06
puensanit puensanit ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

puensanit is on a distinguished road

สุดยอดเลยครับ ดูแล้วเข้าใจกว่าในหนังสือเยอะเลยครับ ขอบคุณทั้ง2ท่านมากๆครับ ไว้ถ้าทำไม่ได้อีกจะมาถามในกระทู้นี้ต่อนะครับ

ข้อ3 สามารถนำสมการมาบวกกันได้เลยหรือป่าวครับ ผมลองทำแล้วแต่ยังทำไม่ได้นะครับ ช่วยแนะเป็นไกด์ให้ที่ครับ ขอบคุณครับ

20 สิงหาคม 2010 18:12 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ puensanit
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้