ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 สิงหาคม 2010, 20:12
~ArT_Ty~'s Avatar
~ArT_Ty~ ~ArT_Ty~ ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

~ArT_Ty~ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ กิตติ View Post
$A=\left\{\,2,3,5,7,11\right\} $
เซต$M$ เป็นไปได้$2^5$....ถ้าโจทย์ถามแค่นั้น ไม่รู้ว่าเซต$B$จะบอกมาเพื่ออะไร...งงครับ
รบกวนเช็คโจทย์อีกทีครับ ผมว่าโจทย์น่าจะบอกว่า$M\subset B$ แบบนี้หรือเปล่าครับ
จำนวนเฉพาะเป็นลบไม่ได้เหรอครับ