ดูหนึ่งข้อความ
Old 16 พฤษภาคม 2008, 21:26
RETRORIAN_MATH_PHYSICS's Avatar
RETRORIAN_MATH_PHYSICS RETRORIAN_MATH_PHYSICS ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

RETRORIAN_MATH_PHYSICS is on a distinguished road

ข้อ 1 ตอบ {10,-10} ครับ
ข้อ 2 พิมพ์ผิดหรือป่าวครับ ถ้าไม่ผิดก็ตอบ เซตว่างครับ

แต่ทำไมต้องตั้งชื่อว่า คนโง่คนหนึ่งด้วยหล่ะครับ ทำไมดูถูกตัวเองขนาดนั้น ยิ่งเราคิดว่าเราโง่เราก็จะโง่นะครับ ตามกฎแรงดึงดูดของความคิด
ผมคิดว่าคุณสามารถทำโจทย์เรื่องเซตได้สบายครับ เชื่อเถอะ

27 มิถุนายน 2008 00:09 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ RETRORIAN_MATH_PHYSICS
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้