หัวข้อ: TME ม.1
ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 ตุลาคม 2011, 19:56
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ banker View Post
ไม่ม๊โจทย์ จะให้ช่วยยังไง

อยากรู้ก็ลงทุนพิมพ์หน่อยครับ คนตอบ พิมพ์มากกว่าคนถาม

(ถ้าพิมพ์ latex ไม่เป็น ก็ศึกษาเพิ่มเติม ผมแก่แล้ว ยังเรียนรู้ได้ ไม่มีใครแก่เกินเรียน)
ทำตามท่านอาจารย์ปู่ Banker แนะนำ แล้วจะพัฒนาทักษะทางคณิตศาสตร์ดีขึ้นครับ ผมยืนยันได้ครับ

03 ตุลาคม 2011 19:57 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Tanat
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้