ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 พฤษภาคม 2008, 17:08
CmKaN's Avatar
CmKaN CmKaN ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

CmKaN is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Maphybich View Post
สมัครแล้วจริงอ่ะครับ ทไๆมทางโรงเรียนผมก้ไม่มีประกาศ ในเว็บก็ไม่มีลงเลยอ่ะครับ???

แล้วถ้าผมจะไปสมัครนี่สมัครได้ที่ไหนเหรอครับ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆครับ
ลองดูอีกสัก2-3วันอาจจะมาก็ได้ครับ แต่ถ้าไม่มีลองไปติดต่อโรงเรียนที่เป็นศูนย์สอบของแต่ล่ะศูนย์ดูก็ได้ครับ

ปล.ถ้าติดสสวท.รอบสองโดยเป็น1ใน40ของสอวน. สามารถสอบสสวท.รอบแรกได้ไหมครับ

15 พฤษภาคม 2008 17:09 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ CmKaN
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้