ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 กุมภาพันธ์ 2010, 20:04
Siren-Of-Step's Avatar
Siren-Of-Step Siren-Of-Step ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

Siren-Of-Step is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ bakured View Post
*0*...โยนมาให้ผมเลยหรือครับเนี่ย...
แล้วเราจะตั้งไรดีงะ--*...สงสัยโจทย์ที่ผมตั้งคงจะง่ายไปสำหรับท่านเทพ หลายๆท่าน
อย่างเช่นคุณRT,,Ant~* , คุณ Siren-Of-Step บลาๆๆๆ...แน่ๆเลยครับ--*...
ยังไม่มั่นใจขอผ่านตาหนึ่งครับ ฮ่าๆ
ยังไม่เคยเห็นโจทย์ คุณตั้งเลยครับ ขอลองซักข้อ

น้ำมะนาวสูตรไร้รสชาติ 1 แก้วจะใช้น้ำเปล่า 1 ถ้วยตวง ผสมกับมะนาวจนได้เตรื่องดื่มที่มีน้ำมะนาว 4 เปอร์เซ้นต์ ของปริมาตรทั้งหมด ถ้าต้องการเตรียมสูตรน้ำมะนาวไร้รสชาติ 999 แก้ว จะต้องใช้น้ำมะนาวกี่ช้อนชา

ง่าย ๆครับ

13 กุมภาพันธ์ 2010 21:10 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้