ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 พฤศจิกายน 2009, 18:00
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เอกสิทธิ์ View Post
ล้อเล่นหรือเปล่าพี่ ถ้าเป็นเช่นนั้นต้องทำอย่างไรดี เพิ่มราคาหนังสือ คนซื้อก็น้อยลง ปลดพนักงานบางส่วนออก ก็ไม่เหมาะสม ลดค่าใช้จ่ายดีที่สุด เปิดแอร์ให้น้อย ๆ ไม่เปิดคอมทิ้งไว้ น่าจะช่วยได้บ้างไม่มากก็น้อย

สู้ ๆ ๆ ๆ ขอให้อยู่รอดนะครับ

สิ่งที่ผมเสียใจที่สุดคือเข้า web นี้ช้าเกินไป ปล่อยให้เวลาล่วงเลย แต่คิดว่าไม่มีคำว่าสาย
และเสียใจอีกอย่างไม่รู้มัวทำบ้าอะไรอยู่ กว่าจะส่งบทความร่วมสนุกกับทาง MY MATHS ปล่อยเวลาล่วงเลยผ่าน
แม้ว่าคนเราไม่ควรยึดติดกับเงิน แต่เงินสามารถแก้ปัญหาได้หลายอย่างครับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ jikgui View Post
โอ้ย เพิ่งจะมารู้ ตอนที่ไปนั่นก็หาแล้วนะ แต่ไม่รู้ว่าอยู่ สนพ.ไหน

อยากทราบว่ามันออกทุกวันที่เท่าไรหนะครับ

ขอบคุณครับ
ประมาณไม่เกินกลางเดือนครับ

ต่อไปเด็ก สสวท. จะไม่ได้รับหนังสือแล้วนะครับ

ชีวิตคือความไม่แน่นอน ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

05 พฤศจิกายน 2009 18:04 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ gon
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้