ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 มิถุนายน 2009, 21:53
m_Innocent's Avatar
m_Innocent m_Innocent ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

m_Innocent is on a distinguished road
Send a message via MSN to m_Innocent

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ [SIL] View Post
มันมีหลายกรณีนะครับคือ
1. โปรโมตโรงเรียนตัวเอง
2. เข้าใจผิด
3. เอามาผิด
ซึ่งหากจะเอาจริงๆแล้ว ต้องบอกความสามารถของโรงเรียนด้วยครับว่าเค้าใช้อะไรวัด

วัดที่คะเเนนสอบเข้ามหาลัยไงคับ

เเต่ผมว่า ส่วนใหญ่มันมาจากตัวเด็กมากกว่า รร คับ

เพราะผมก็อยู่ใน รร ลำดับ ระหว่าง 1-50 ลำดับนี้

ส่วนมากจะได้รับความรู้ด้วยการศึกษาเองซะส่วนใหญ่คับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้