ดูหนึ่งข้อความ
Old 02 กรกฎาคม 2005, 14:59
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road
ขอบใจน้อง R-Tummykung de Lamar มากๆครับที่ scan ข้อสอบมาให้ดูกันอย่างรวดเร็ว เห็นข้อสอบแล้วคนเก็ง(ออก)ข้อสอบ warm up ก็เซ็งไปนิดนึง(ไม่มาก) แอบดีใจที่อุตส่าห์เก็งได้เกือบตรงตั้งหนึ่งข้อ ที่ออกบางข้อยากเกินเหตุ บางข้อง่ายเกินเหตุ
อ้อ ถ้าดูจากแผ่นปกไม่ผิด ตอนที่สองมี 25 ข้อหรือครับ หรือมีแค่ 13 ข้อ(คิดว่าน้องคง post ครบนะครับ) หากมีเพิ่ม เดี๋ยวจะรอ scan ต่อ ขออภัย โพสต์เร็วไปนิดนิง ไว้มีเวลาจะมาปั่นเฉลยครับ
ป.ล. น้อง Tummykung ทดเลขสะอาดจัง

Stay Hungry. Stay Foolish.

02 กรกฎาคม 2005 15:02 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้