ดูหนึ่งข้อความ
Old 08 พฤศจิกายน 2008, 20:04
[SIL]'s Avatar
[SIL] [SIL] ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

[SIL] is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nooonuii View Post
ขอตอบว่า ไม่มีใครผิด ครับ

เำพราะทุกคนต่างบอกว่าตัวเองทำถูกหมด

ทำเพื่อประเทศชาติบ้านเมืองกันทั้งนั้น

ไม่มีใครออกมายอมรับว่าตัวเองผิดซักคนเดียว

ทั้ง พธม นปช รบ สตช พปช ปปช ปชป กกต รฟท กขค

ทุกคนถูกหมดเลยครับ ซ.ต.พ.

ผมเอาแก๊สโซฮอลละกันครับ
ตอบแบบพี่ nooonuii ดีที่สุดแล้วครับ เพื่อไม่ให้เกิดการทะเลาะกัน
ทุกอย่างที่คิด มันไม่เหมาะที่จะพูดในนี้ครับ ขอฝากไว้ด้วย

รฟท. นี่ไม่น่าเกี่ยวแต่ว่า กขค. คือไรหรอครับ