หัวข้อ: MWIT SQUARE 3
ดูหนึ่งข้อความ
Old 31 มกราคม 2011, 20:02
{([?])}'s Avatar
{([?])} {([?])} ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

{([?])} is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2 View Post
คำตอบทุกคำตอบที่คุณได้มาไม่มีถูกเลยนะครับ คุณต้องพยายามทำโจทย์อีก 12 ปี 5 เดือนนะครับ ถึงจะเก่งเท่าผมตอนนี้ ( คำนวณโดยใช้สูตร t = agn สูตรผมคิดได้ตะกี้เองครับ )
ผมก็ได้ข้อสอง 43 นะครับ หรือคุณ วะฮ่ะฮ่ะฮ่า2 คิดได้ไม่เหมือนช่วยแสดงวิธีคิดหน่อยครับ