ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 กรกฎาคม 2013, 18:24
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Smile ข้อสอบ PMWC 2013 บุคคล + ทีม + เฉลยเฉพาะคำตอบ

pmwc ปีนี้เว็บ chiuchang เอามาใส่เว็บเร็วมากครับ เร็วกว่า txstate

ผมไม่ต้องเมล์ไปเร่งขอให้อัพไว ๆ หน่อยให้เหนื่อย

ข้อสอบฉบับจำ (คุณนกกระเต็น) มาและฉบับแปลภาษาไทย(คุณน้องเจมส์) ดูได้จากหัวข้อข่าวนี้นะครับ.

ผลการแข่งขัน PMWC 2013 Po Leung Kuk

ปล. มีแต่เฉลยเฉพาะคำตอบครับ ถ้าอยากได้เฉลยละเอียดต้องลองคิดเองก่อน

ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้