ดูหนึ่งข้อความ
Old 08 กันยายน 2014, 09:03
gools's Avatar
gools gools ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

gools is on a distinguished road
Default ใช้ปากกาหรือดินสอในการทำข้อสอบ?

เนื่องจากผมเป็นคนที่ถนัดด้านการใช้ปากกาแต่เวลาเกิดข้อผิดพลาดในการสอบก็จะลบไม่ออก ผมก็เลยใช้ปากกาในการทดเลขแต่ใช้ดินสอในการเขียนคำตอบ ซึ่งมันก็ไม่ค่อยสะดวกที่จะเปลี่ยนระหว่างปากกากับดินสอระหว่างสอบ ตอนนี้ผมก็เลยตัดสินใจในการเปลี่ยนไปใช้ปากกาไปเลย เวลาทำผิดก็ขีดทิ้งแล้วเขียนใหม่ ซึ่งเร็วกว่าการลบด้วยยางลบแล้วเขียนใหม่

ผมอยากจะถามว่าคนในที่นี้ใช้อะไรในการทำข้อสอบกันครับ แน่นอนว่าข้อสอบที่บังคับ 2B ไม่เกี่ยว
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้