ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 พฤศจิกายน 2007, 23:07
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Smile

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ M@gpie View Post
รบกวนถามว่า มีหนังสือเรียนด้วยรึเปล่าครับ หรือว่ามีแต่นิตยสารอย่างเดียว
ไม่รู้เหมือนกันครับ ไม่แน่่ว่าจะเป็นการจัดงานครั้งที่ 1 รายละเอียดจะตอบได้ต้องไปดูที่งานก่อนครับว่ามีอะไรบ้าง.?

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nongtum View Post
แล้วจะมาเปิดบูธที่งาน CMU Book fair ที่มอชอไหมครับ
ต่างจังหวัดขณะนี้คงยังเป็นไปไม่ได้ครับ ค่าเดินทาง + บุคคล + สถานที่ ฯลฯ ไม่พร้อมสักอย่าง อนาคตถ้ามีกำไรหรือมีความมั่นคงกว่านี้คงมีโอกาสไปต่างจังหวัดครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้