ดูหนึ่งข้อความ
Old 16 ตุลาคม 2007, 08:47
SuperHero_Am_Pro's Avatar
SuperHero_Am_Pro SuperHero_Am_Pro ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

SuperHero_Am_Pro is on a distinguished road
Default ใครพอมีความรู้เรื่องพาราโบลา ช่วยสอนผมหน่อยครับ

พอดีผมเรียนอยู่ ม.3 น่ะครับ ต้องการความรู้เรื่อง พาราโบลา สถิติ ๐ล๐ ที่ไม่เคยเรียนเพื่อใช้สอบในสนามแข่งขันน่ะครับ ผมไม่เคยเรียนเรื่องนี้มาก่อนเลย ใครพอมีความรู้ช่วยสรุปทฤษฎีและสูตรสมการต่างๆให้หน่อยได้มั้ยครับ จักเป็นพระคุณอย่างสูว
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้