ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 พฤศจิกายน 2012, 22:25
gnap's Avatar
gnap gnap ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

gnap is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เอกสิทธิ์ View Post
มีอยู่ครับ ต้องพยายามทำให้คู่ต่อสู้ใช้แต้มไพ่เปลืองมากที่สุด เช่นคาดเดาว่าคู่ต่อสู้จะใช้ไพ่แต้ม 11 อันนี้เราก็ต้องใช้ไพ่แต้มที่น้อยที่สุด พอเวลาเราจะชนะให้ใช้แต้มไพ่ให้ประหยัดที่สุด เช่นรู้ว่าคู่ต่อสู้จะใช้ไพ่อะไรก็ให้ใช้ไพ่ที่มีแต้มเหนือกว่าคู่ต่อสู้แค่ 1 ก็พอ
แต่เราก็ไม่รู้ว่าฝ่ายตรงข้ามจะลงอะไรไม่ใช่หรอครับ

เอาน่า..นี่แค่สนามเดียว,ถือว่าฟาดเคราะห์ละกัน
สนามหน้าต้องดีแน่[เคราะห์โดนฟาดไปเกลี้ยงแล้วนี่นา]
สู้ๆ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้