ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 พฤษภาคม 2013, 22:04
puppuff's Avatar
puppuff puppuff ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

puppuff is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ #เกาลัด# View Post
ขอแสดงความยินดีกับคุณปุ๊บปัํบ และผู้ได้เป็นตัวแทนไปแข่งขัน ที่ต่างประเทศทุก ๆคน นะครับ ขอให้ทุกคนประสบความสำเร็จด้วยนะครับ
ขอบคุณคุณเกาลัดมาก ๆ ครับ ว่างๆ กรุณาโพสต์รูปด้วยน่ะครับผมอยากเห็นหน้ามั่งครับ ผมเป็นกำลังใจให้คุณเกาลัดน่ะครับ สู้ ๆ น่ะครับ (ส่วนผมคงได้แบบฟลุ๊ค ๆ มากกว่าครับ)

ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้