ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 เมษายน 2010, 09:36
คนอยากเก่ง's Avatar
คนอยากเก่ง คนอยากเก่ง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

คนอยากเก่ง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง View Post
คุณ คนอยากเก่ง ครับ

เปิดเทอมนี้ไปเรียนพิเศษคณิตพร้อมผมไหมครับ(ที่พระตะบองครับ)
พระตะบองอยู่ไหนครับ ไปเรียน ด้วย

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siren-Of-Step View Post
คือ เรียน ม ต้น หมดยังครับ ถึงได้มาทำโจทย์เนี่ย - -*

แนะนำว่า เรียน ให้หมดก่อนครับ พวกเนื้อหา แล้ว โจทย์ค่อยฝึกทีหลัง

ผมอยากหาโจทย์มาก่อน ตอนใกล้ๆก็จะได้ไม่ต้องออกไปข้างนอกหาหนังสือ
แล้วจำศีลอยู่ในบ้าน ทำโจทย์อย่างเดียว + เรียน อีกนิดหน่อย - -

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ คusักคณิm View Post
ผมว่าลองทำใน ลิงค์ ที่คุณเทพฯให้ก่อนนะครับ

เพราะปีหลังๆ มันจะยากขึ้น

ไม่ก็ลองทำปี 252x ก่อนก็ได้ เพราะ ผมทำดูมันก็ไม่ยากเลยครับ

ปล . พี่เทพฯพ่วงผมไปด้วยคนได้ป่าว
ขอบคุณครับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Switchgear View Post
มีหนังสือเฉลยข้อสอบเตรียมฯ ถึงปี 2552 ออกมาขายแล้ว
เมื่อประมาณ กุมภาฯ 53 นี้เอง (จำได้ว่าของ Skybook)
ผมซื้อจากร้านแพร่พิทยา มาสอนหลานที่สอบเตรียมฯ ปีล่าสุด

คิดว่าหาซื้อได้ไม่ยากหรอกครับ ! ลองไปถามศูนย์หนังสือจุฬาฯ
ขอบคุณครับ

ผมสอบคราวนี้ห้ามพลาดเหมือน สาธิตแล้ว

20 เมษายน 2010 09:46 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 7 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ คนอยากเก่ง
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้