ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 เมษายน 2013, 18:40
KIN KIN ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

KIN is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ computer View Post
ปีที่แล้ว...
วันแรก กิจกรรมสนุกๆทั้งวัน
วันที่สอง เรียนทั้งวัน
วันที่สาม สอบฉบับที่1(ไทย)+เรียนครึ่งวัน
วันที่สี่ สอบฉบับที่2(อังกฤษ)เอาdictionaryไปได้ ตอนกลางคืนมีงานวัดเล็กๆที่ต้องจัดกันเอง ถือเป็นไฮไลท์ของค่ายเลย
วันสุดท้าย พิธีปิด
ไม่ต้องห่วงเรื่องอาหารเลย อร่อย
พี่ๆ หลายๆท่านครับ

โอกาสนี้เข้าค่ายครัั้งนี้ เลือกไปแข่งโอลิมปิก จากการสอบที่เกิดขี้นช่วง 5 วันนี้เลยหรือครับ

รบกวนพี่ๆ ช่วยอธิบายเป็นวิทยาทานหน่อยครับผม

กราบขอบคุณล่วงหน้าครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้