ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 มิถุนายน 2008, 20:01
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ murderer@IPST View Post
แต่ว่ากระทู้นี้น่าจะอยู่ในโจทย์ม.ต้นมากกว่าน่ะครับ
พอดี คุณ murderer@IPST เพิ่งเข้าสู่วงการของ mathcenter (เพราะมั่วแต่ไปเที่ยวเวียดนาม สเปน ...สงสัยจะจองไปเยอรมันอีกมั้งนี่)
จริงๆ ตอนตั้งกระทู้ครั้งแรกนั้น ยังไม่ได้แยกกระทู้ ม.ต้น-ม.ปลาย มาตอนหลังมีการแยกกระทู้ออกมาเป็น ม.ต้นและม.ปลาย ทาง moderator
เป็นคนจัดเข้า ม.ปลายเองครับ(ผมรู้แต่แรกแล้วครับ เห็นว่าไม่ซีเรียสเลยไม่ได้ท้วงอะไรครับ) รับรองว่าผมไม่ทำให้ขายหน้าโรงเรียนคุณหรอกครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้