ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 มกราคม 2006, 21:32
wateria wateria ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

wateria is on a distinguished road
ขอบคุณทุกคำตอบมากๆครับ พี่คับแล้วมหิดลวิทยานุสรณ์เนี่ยเขาให้เล่นmsn หรือ mathcenterได้หรือ เปล่าครับ คือได้ข่าวว่า นักเรียน ทุกคนจะได้note book คนละเครื่อง แล้ว เขาให้ เล่น เกมส์ หรืออะไรประมาณนี้ได้หรือเปล่าคับ
ป.ล.เก่งจังเลย พีgools สอบมหิดลติด ปีผมมีข้อสอบหลอกตั้งเยอะคับเช่น
ให้นักเรียนเลือกทำ 60 ข้อ จาก75 ข้อ
แล้วทำเกินก็จะถูกหักคะแนนอะคับ
(แต่ ผมไม่โดนตัดนะ)แต่เพื่อนผมมีเต็มเยยหุๆ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้