ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 เมษายน 2008, 16:09
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ prachya View Post
แรกๆก้อกระดาษทดจริงๆอ่ะครับ แต่ไปๆมาๆ ชักเปลือง -*- เทอมที่แล้วผมใช้กระดาษสมุดทดไป 3 เล่ม เด๋วนี้ถ้าอยู่บ้านก้อนี่เรยครับ โปรแกรม paint ใช้ ดินสอเขียนๆๆๆ คริคริ - -"
อ้อ ละก้ออีกอย่างครับ จดหมายเวียนจากโรงเรียน เป็นกระดาษทดอย่างดีเรยคับ แต่ถ้าคิดจริงๆจังๆ ก็กระดาษA4ทดแหละครับ ไม่ก้อ สมุดที่เรียนตอนเทอมก่อนๆที่เหลือๆ ไรงี้อ่ะคับ
ปล. จามีคนบ้าเหมือนผมไม๊หว่า
ความคิดที่ดีมากๆ