ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 สิงหาคม 2002, 01:02
st_alongkorn st_alongkorn ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

st_alongkorn is on a distinguished road
Talking

ใช่เลยครับ สุดยอดแห่งความมึน ... ตอนนี้ความหนักใจของผมอยู่ที่การเขียนการพิสูจน์ครับ มี Quiz แล้ว 1 ครั้ง ท็อปของห้องได้ 0.5 เต็ม 10 ส่วนคนอื่นได้ 0 เต็ม 10 ซึ่งทั้งๆ ที่แนวคิดก็เหมือนกับที่อาจารย์เฉลย แต่อาจารย์กลับบอกว่า "คุณยังไม่ได้เริ่มการพิสูจน์เลย ไม่รู้จะให้คะแนนตรงไหน" ผมก็เลยอยากจะรู้หลักเกณฑ์การเขียนการพิสูจน์ที่ถูกต้องจริงๆ ถ้าจำไม่ผิด เว็บนี้เคยลงเกี่ยวกับการพิสูจน์มาแล้วครั้งหนึ่ง ( หรืออาจจะหลายครั้ง ) ถ้าใครพอจะจำได้ช่วยบอกด้วยนะครับ ...