ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 พฤศจิกายน 2004, 17:40
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Smile

อืม. เหตุผลข้างบนที่พี่ให้ไว้ ผิดถูกยังไง คงต้องพิจารณาดี ๆ อีกหลาย ๆ ครั้งครับ. พี่ก็แค่คิดเล่น ๆ ไปรอบเดียว ยังไม่ได้ทบทวนอีกครั้งเลย ก็เฉยไว้ก่อน เพราะเจ้าของกระทู้เขายังไม่กลับมาสงสัยเลย

สำหรับน้อง.PaoBunJin. E-Book เสริมประสบการณ์พี่ยังไม่เคยทำนะ มีแต่เนื้อหาบทที่ 17 (ตอนโน้น) เรื่อง ลำดับและอนุกรม บางส่วน ที่เขียนไว้ ตอนนี้ก็คงถูกลบออกไปจาก server ??? เรียบร้อยแล้ว มีใครอยากได้อีกไหม ? เอาไปอ่านเล่นแก้กลุ้มก่อน ถ้ามีสมาชิกสนใจลงชื่อไว้สัก 5 คน. เดี๋ยวผมจะทิ้งให้ Download อีกที สัก 3 วัน.

เออใช่. เคยทำ E-Book รวมเล่มเสริมประสบการณ์ ไว้ตอนปีใหม่ 2002 มั้ง เดี๋ยวปีใหม่นี้ทำอีกทีดีหรือเปล่า ถ้ามีสมาชิกลงชื่อสนใจถึง 20 คน จะทำให้แล้วกันนะครับ.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้