ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 เมษายน 2008, 19:59
dektep's Avatar
dektep dektep ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

dektep is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ นนท์ View Post
เห็นเพื่อนบอกว่าสอบวันที่ 28 เม.ย (ที่สงขลานะ)ที่อื่นสอบวันที่เท่าไรครับ
ผมสอบวันที่ 25 เม.ย. 51 ครับ(กทม.)
ทำไมสอบไม่พร้อมกันครับ
อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ -|O[H]M|- View Post
อ่านแล้วเหงื่อตกเลยครับพี่น้อง รอบนี้ยิ่งเหลือน้อยคน ผมได้แต่ภาวนาให้มันผ่านเพราะผมเองมันก็ไม่ค่อยขยันซักเท่าไหร่
แต่ผมเชื่อว่า ถ้าทุกคนขยันเราก็ต้องได้ครับ ทุกคนสู้ๆ นะครับ
ผมอยากทราบว่าที่โพสต์มานี่ ใครได้เกิน 50 คะแนนบ้างครับ ผมอยากรู้
ผมได้ 80 ครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้