ดูหนึ่งข้อความ
Old 16 กันยายน 2011, 19:39
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ กิตติ View Post
ดังนั้นข้อนี้ควรแจกคะแนนให้เด็ก เพราะออกโจทย์ผิด.....อารมณ์ไม่เสียครับซือแป๋ ไม่ทำก็ไม่รู้ว่าแต่งโจทย์ผิด
เค้าอาจไม่แจกคะแนนก็ได้นะครับ เพราะเค้าอาจคิดได้คำตอบเหมือนคุณ NoName และ คุณ กิตติ ก็ได้ รู้สึกว่าเค้าน่าจะมีทำเฉลยไว้ให้ด้วยมั้งครับ

ผมคาดการณ์ว่าเค้าคงต้องการให้คำตอบเป็นแบบที่คุณ NoName และ คุณ กิตติทำ แต่ผมอยากให้ผมคาดการณ์ผิดครับ

16 กันยายน 2011 19:39 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ หยินหยาง
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้