หัวข้อ: สพฐ.
ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 มกราคม 2010, 19:48
SolitudE's Avatar
SolitudE SolitudE ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

SolitudE is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ GoRdoN_BanksJunior View Post
ปีนี้พี่ Solitude ได้ที่ 1 ครับ 70 คะแนน เก่งบรมเลย

ผมได้ที่ 4 ลำดับสุดท้ายพอดีเลยได้ 56 คะแนน(เหรียญทอง)

ป.ล. พี่ Solitude อยู่ค่ายคอมใช่มั้ยครับ ชื่อเล่นชื่อ เบ๊นช์

ชอบมาค่ายแมทจนเขานึกว่าอยู่ค่ายแมทไปแล้ว

ป.ล.2 ผมรู้แล้วทำไมทุกปีเขาไม่ประกาศคะแนนอ่ะครับ เน่าบรมเลย
แต่ได้ 70 รู้สึกแย่มากๆเลยครับ

เขตอื่นคงได้ 100 กว่าๆกันทั้งนั้น

ขอบ่นเรื่องสอบ MWIT Square วันนี้เล็กน้อยครับ

คณิตยากมาก ทำได้ 5-6 ข้อเอง

ป.ล.รู้สึกคะแนนจะเบียดกันในช่วง 30-50

ป.ล. คนเก่งๆไปสอบกันน้อยมากๆ ไปเข้าค่าย @mwit กันหมดเลย (หมดคู่แข่ง )

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ RT,,Ant~* View Post
ประกาศลำดับที่เช่นกัน :')

คงจะเตรียมตัวรอบสองกันต่อเลยใช่มั้ยครับเนี่ย 55+

1 เดือนกว่า ๆ เท่านั้นเอง
ก็ตั้งใจอย่างนั้นละครับ

สอบได้ปีนี้ปีสุดท้ายแล้ว

อยากมีผลงานดีๆไว้เป็นคติเตือนน้องๆ ร.ร.ผม

ป.ล. ผมคงไม่ดีพอที่จะเป็นตัวอย่าง

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Siren-Of-Step View Post
ได้ที่เท่าไรหรอครับ
อย่างที่น้องอาร์ทบอกไว้ละครับ (คะแนนแย่มากๆ)

28 มกราคม 2010 19:52 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ SolitudE
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้