หัวข้อ: สพฐ.
ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 มกราคม 2010, 20:39
RT,,Ant~*'s Avatar
RT,,Ant~* RT,,Ant~* ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

RT,,Ant~* is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ SolitudE View Post
แต่ได้ 70 รู้สึกแย่มากๆเลยครับ

เขตอื่นคงได้ 100 กว่าๆกันทั้งนั้น

ขอบ่นเรื่องสอบ MWIT Square วันนี้เล็กน้อยครับ

คณิตยากมาก ทำได้ 5-6 ข้อเอง

ป.ล.รู้สึกคะแนนจะเบียดกันในช่วง 30-50

ป.ล. คนเก่งๆไปสอบกันน้อยมากๆ ไปเข้าค่าย @mwit กันหมดเลย (หมดคู่แข่ง )

ก็ตั้งใจอย่างนั้นละครับ

สอบได้ปีนี้ปีสุดท้ายแล้ว

อยากมีผลงานดีๆไว้เป็นคติเตือนน้องๆ ร.ร.ผม

ป.ล. ผมคงไม่ดีพอที่จะเป็นตัวอย่าง

อย่างที่น้องอาร์ทบอกไว้ละครับ (คะแนนแย่มากๆ)
มาบอกว่าแย่เหมือนกันครับ ๆ ได้ 70นิด ๆ เท่านั้น

When deciding in heart, it starts running dream :')
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้