ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 ตุลาคม 2016, 17:51
อัจฉริยะ อัจฉริยะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

อัจฉริยะ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Aquila View Post
ให้ไวๆเลย อยากเห็น

เพราะคุณเลย ผมต้องมาทวนความรู้นัมเบอร์ที่ทิ้งไปนาน

ว่าแต่อ่าน Q.E.D. เล่ม 44 มาหรือเปล่า เลยชอบ GB กับ FLT
ยินดีให้ท่านตรวจเลยครับ ถ้าผิดถูกยังไงชี้แนะได้เลย

ผมเรียนเลขมาแค่ 4 ตัว คงสู้คนที่เรียนโดยตรงไม่ได้ แต่ผมมีแนวคิดใหม่ๆอยากให้ทุกคนได้ดูกันครับ