ดูหนึ่งข้อความ
Old 16 ตุลาคม 2016, 15:14
Aquila Aquila ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Aquila is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ อัจฉริยะ View Post
คิดว่าน่าจะทันนะครับ ผมจะรีบทำ แต่ตอนนี้ขอลงวินโดว์คอมใหม่แปบนึง รู้สึกคอมจะเจอไวรัส ไม่นานๆ

แต่มีความเป็นไปได้สูงมากๆครับ ที่คราวนี้จะถูก

ร่วมเป็นประวัติศาสตร์คนไทย ที่พิสูจน์ Strong Goldbach's Conjecture ได้สำเร็จแห่งแรกของโลก

อย่าว่าแต่ Strong เลย ตอนนี้ Weak Goldbach's Conjecture ยังไม่มีใครพิสูจน์ได้เลยมั้ง

ถ้า Strong ถูก ก็จะทำให้ Weak ถูกไปด้วย เพราะฉะนั้นผลงานนี้จะยิ่งใหญ่มาก ถ้ามันถูกต้องจริงๆ
นั่นแหนะ!! คิด Goldbach conjecture ได้ แต่แอบดูหนังโป๊จนติดไวรัสอะป่าว

ไม่ดีเลยนะครับ เนี่ย คุณอัจฉริยะ!!

ปล. เอามาแบ่งผมบ้าง

ปล2 อยากอ่านแล้วครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้