ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 มิถุนายน 2009, 19:10
Platootod Platootod ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Platootod is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ♂●IดПวุ่uวาe'?♀ View Post
ภาษาที่วัยรุ่นพูดกัน รู้ไหม 1 คำ ที่พวกคุณพูดออกมาจะทำให้ประเทศไทยของพวกเราที่มีเอกลักษณ์คือภาษาไทยนั้นกำลังจะหายไป

อะนะ = ?

อ่าๆ = ?

เป็นต้น แค่นี้

ผมล่ะเบื่อครับ

การให้กำลังใจตัวเอง คือ วิถีทำให้เก่งขึ้น
ผมว่ามันก็ดีนะครับการพูดภาษาวัยรุ่นอ่ะครับ
นิดหน่อยนะ
แบบว่ามันแบบดีอ่ะครับ
ผมก็มีคำพูดติดปากเช่น Cell wing man ,ยัดคอนๆ,แบบว่านิดหน่อยน่ะครับ,มิลเลียนเนียม,etc..